Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomePortalSearchLatest imagesRegisterLog in

Chuotbeo dang yeu

Go down 
AuthorMessage
chuotbeo
Thành viên chuyên cần
Thành viên chuyên cần
chuotbeo

Female
Number of posts : 50

Chuotbeo dang yeu Empty
PostSubject: Chuotbeo dang yeu   Chuotbeo dang yeu Icon_minitimeThu Mar 29, 2007 8:28 am

GHEN

Hỏi thế gian GHEN TUÔNG là j
Mà khiến ta luôn luôn bực bội??????
Thứ tư, 28/03/2007,
Một ngày thật vui và kết thúc bằng một điều khó chịu.
Nguyên nhân:
- Nguyên nhân khách quan: tại con bé đáng ghét và th cha đáng ghét ko kém
- Nguyên nhân chủ quan: có lẽ mình tu luyện chưa đắc đạo rồi

BUTđứa nào vào hc của mình mà chả vậy chứ. Cú ko thể tả!!

- "Anh cũng bất ngờ lắm vì cô ấy thay đổi nh và khi cố ấy gọi anh mới hay thôi, em có muốn xem mặt cô ta ko!"

Hey hey, vậy là sao đây??? "Em có muốn xem mặt cô ta ko!". Hay nhỉ? Anh đi đò, tình cờ gặp ng ta. Ảnh của anh mà anh còn ko chịu chụp cho tôi xem, vậy mà anh ko ngần ngại chụp ảnh ng ta, còn gửi để trêu tức tôi sao?? Mà hơn nữa, anh kêu anh đi đò gặp, sao ảnh lại chụp cảnh nó đang hát karaoke? Hả? Anh nói đi! Ah, lại còn ch này nữa! Sao anh kêu với tôi dđ của anh ko chụp đc ảnh mà???? Bi jờ, gặp con bé ấy thì nó lên level hả??? Hay thật đấy! Cái đồ lưỡi ko xương.
Anh kêu anh ko còn muốn nhìn mặt nó nữa, dzậy mà gặp anh đã đi chơi luôn với nó rồi. Anh đi bn ng? Chắc là 2 ng thôi ấy j? Vui vẻ gớm! Tôi chợt nhớ ra hôm CN vừa rồi, anh kêu anh đi ra ngoài, bị mất dđ. Tôi đã xót xa tay của anh đang bị đau, hỏi anh đi đâu, có việc j mà phải đi như vậy. Tôi lo anh đang đau tay, ko cẩn thận lại tai nạn thì khốn. Vậy mà anh thì sao? Anh trả lời tôi anh đí "việc wan trọng". Ờ, wan trọng lắm. Gặp ng yêu cũ mà, sao ko wan trọng đc. Chắc anh bị lu mờ trc nó rồi, nên ngơ ngơ ngẩn ngẩn đến nỗi quên cả dđ pk???
Anh ăn nói thật nh mâu thuẫn! Kêu mất dđ, vậy sao hôm wa còn nt đc với tôi? Anh kêu là dđ của bạn, vậy sao lại có sẵn ảnh của con bé ấy ở máy của th ấy?? Vậy là thế nào?????????????????????????????????????
Chắc anh chán, ko muốn gặp tôi nữa, nên anh mới nói thế pk? Mất dđ rồi thì làm sao tôi liên lạc đc với anh. Chỉ có anh, lúc nào hứng lên thì nt với tôi, ko thì biến ấy j. Anh đc lắm.

- "Tóc cắt ngắn đi, nói ch là khác lắm..."
- "Khác là ntn? Xinh hơn hay thế nào?"
- "Phải nói là rất xinh đấy!"
" Phải nói là rất xinh đấy!", "Phải nói là rất xinh đấy", uh phải rồi, nó xinh lắm, anh động lòng rồi ấy j? Tôi bảo "hình như trông hơi già", thì anh cuống lên, bảo "xinh như thế mà em kêu già! Em bị loá mắt rồi ấy j?". Xin lỗi tình yêu đi! Tôi mà thèm loá mắt vì nó à? Chỉ có anh thôi. Da thì đen nhẻm, mặt dài như cái bơm, môi thâm sì như da trâu. Thế mà anh khen xinh! Còn tôi, anh chưa bao giờ mở mồm ra khen đc 1 từ!! Thế mà anh lại đi khen nó, khen nó với TÔI!! Vậy cơ đấy!

- "Nếu biết em có thái độ như vậy thì anh sẽ ko nói làm j, anh thật rất hối hận vì đã kể thật với em."

Uh, cứ như vậy đi. Tôi là con bé xấu cả ng lẫn nết. Vậy anh vui rồi pk? Đi mà quay lại với con bé ấy đi!!!!!!!!!!!! Nó XINH mà, chắc tính cũng đáng yêu lắm ấy j!? Xí xí xí
Back to top Go down

Chuotbeo dang yeu
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Chuotbeo lam mom
» mot so cap doi dang chu y