HomePortalCalendarFAQSearchRegisterMemberlistUsergroupsLog in

Share | 

Xin tha cho chau!

Go down 
AuthorMessage
Anhtuan
Admin
Admin

Male
Number of posts : 75
Job : Student

PostSubject: Xin tha cho chau!   Mon Mar 26, 2007 10:45 am

Post ci ny ln biết l tội lỗi nhưng mong bc Bill tha cho chu mrgreen. Ci ny em tm được của thng bạn share cho cc pc v thấy hay

Quote :

H h,trong một lần dạo chơi trn web em tnh cờ đọc đc ci ny,giờ chia sẻ cho cc bc.Tất nhin l em đ dng thử v thấy n đng l number one,chẳng những update đc m cn download đc những phần mềm của microsoft hay ci IE7,WMP11 v windows defender...ngon lnh.Thậm ch em cn mạo muội dng thử phần mềm kiểm tra bản quyền của microsoft để thử nghiệm m vẫn genuine như thường .Nng lng qu phải ko,em xin trnh by ngay đy.
Đầu tin cc bc vo Start ,Run,g Regedit ri tm đến kha
HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents
Ở bn phải nhn chuột phải vo OOBETimer ri click vo Modify.Tiếp đến hy thay đổi một kha bất k(v dụ 71 thnh 72 chẳng hạn).Sau đ hy đng n lại v tiếp tục vo Start , Run , v đnh
%systemroot%system32oobemsoobe.exe /a
N sẽ đưa cc bc đến cửa sổ Active windows.Đừng lo hy chọn
I want to telephone a customer service representative to activate Windows
Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key
Cc bc hy nhập cho em ci key ny nha(đy l key xịn của bc Bill đ)
DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B
Đnh xong hy nhấn Update.N sẽ lại đưa chng ta về cửa sổ Active,đừng quan tm,hy đng n lại bằng cch nhấn vo Remind me later
Xong đu đ ri th cn chờ g nữa,khởi động lại Windows đi thi.Khởi động lại xong hy vo Run , đnh tiếp
%systemroot%system32oobemsoobe.exe /a
Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng ko phải l bắt chng ta Active m l bo cho ta biết Windows is activated.
Vậy l Windows đ c bản quyền ri đ.Hy tận hưởng bằng cch vo ngay trang update hay ci IE7,WMP11,Windows Defender hay bất cứ ci gị c check bản quyền của Microsoft
Cuối cng nếu cc bc thấy c ch hy THANK em một ci nha .Cn nếu bc no biết ri th đừng ch em ma ru qua mắt thợ nh

Back to top Go down
View user profile http://diendanchuyentoan.yoo7.com
[b]lack[k]ey
Hội trưởng hội độc thn--->c thần
Hội trưởng hội độc thn--->c thần

Male
Number of posts : 166

PostSubject: Re: Xin tha cho chau!   Mon Mar 26, 2007 1:13 pm

Ci ny tao cũng mới biết do ci IE7 .(Cảm ơn thằng cu Tước).Hi hi.Mạng my tnh lằng nhằng thật.
Ah.tao đang cần key hoạc crack của phần mềm " Your uninstaller ! 2006" c ai biết download ở đu khng ?

View user profile
Anhtuan
Admin
Admin

Male
Number of posts : 75

PostSubject: Re: Xin tha cho chau!   Mon Mar 26, 2007 7:10 pm

[b]lack[k]ey wrote:
Ci ny tao cũng mới biết do ci IE7 .(Cảm ơn thằng cu Tước).Hi hi.Mạng my tnh lằng nhằng thật.
Ah.tao đang cần key hoạc crack của phần mềm " Your uninstaller ! 2006" c ai biết download ở đu khng ?
Ci ny ban đầu l ở trn http://www.softvnn.com/ sau đ cứ thế pht tn ra(chắc l lại do bọn nước ngai hướng dẫn). Em cũng chỉ nghe lại từ thằng em. Mnh lm m cứ thấy c "tội" với bc Bill mrgreen
Back to top Go down
View user profile http://diendanchuyentoan.yoo7.com
Sponsored content

PostSubject: Re: Xin tha cho chau!   

Back to top Go down

Xin tha cho chau!
Back to top 
Page 1 of 1