Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomePortalSearchLatest imagesRegisterLog in

Tên cua forum

Go down 
2 posters
AuthorMessage
Anhtuan
Admin
Admin
Anhtuan

Male
Number of posts : 75
Job : Student

Tên cua forum Empty
PostSubject: Tên cua forum   Tên cua forum Icon_minitimeWed Mar 14, 2007 5:33 pm

Mở ra topic này mình muốn mọi người cho ý kiến về việc đặt tên cho forum. Ban đầu mình đặt tên là mathnt88 và chọn trong các tên miền miễn phí là niceboard.com. Nhưng sau đó có lẽ do tên này hơi khó nhớ nên mình đã đổi lại thành diendanchuyentoan và lấy tên miền là yoo7.com(theo ý kiến của Thuấn)Việc tìm ra một cái tên phù hợp với mnội dung và mục đích của diễn đàn đồng thời thu hút thêm thành viên rất cần sự góp ý của các bạn.
Chúng ta hãy lập một cuộc bình bầu chọn tên nhé. Mình sẽ nói kỹ hơn về sau. Wink

Bác Quang Anh với mấy bác NA,ST, Mạnh,... vô cho ý kiến nha smile

Last edited by on Sat Mar 17, 2007 1:41 am; edited 1 time in total
Back to top Go down
http://diendanchuyentoan.yoo7.com
[b]lack[k]ey
Hội trưởng hội độc thân--->cô thần
Hội trưởng hội độc thân--->cô thần
[b]lack[k]ey

Male
Number of posts : 166
Job : Student

Tên cua forum Empty
PostSubject: Re: Tên cua forum   Tên cua forum Icon_minitimeWed Mar 14, 2007 5:52 pm

Anhtuan wrote:
Mở ra topic này mình muốn mọi người cho ý kiến về việc đặt tên cho forum. Ban đầu mình đặt tên là mathnt88 và chọn trong các tên miền miễn phí là niceboard.com. Nhưng sau đó có lẽ do tên này hơi khó nhớ nên mình đã đổi lại thành diendanchuyentoan và lấy tên miền là yoo7.com(theo ý kiến của Thuấn)Việc tìm ra một cái tên phù hợp với mnội dung và mục đích của diễn đàn đồng thời thu hút thêm thành viên rất cần sự góp ý của các bạn.
Chúng ta hãy lập một cuộc bình bầu chọn tên nhé. Mình sẽ nói kỹ hơn về sau. Wink

Bác Quang Anh với mấy bác NA,ST, Mạnh,... vô cho ý kiến nha smile
Hay nghỉ ra mấy cái tên hay nhất rồi lấy í kiếm mọi người.Thế nhé
Back to top Go down

Tên cua forum
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Forum chúng ta
» Cac cap trong forum
» List nhac trong Forum nay!
» K E HOACH PHAT TRIEN FORUM